HALMASHAURI YA WILAYA YA KILOSA

FOMU YA MAOMBI YA EXTRA DUTY ALLOWANCE

Tunathibitisha/ninathibitisha kufanya kazi ya:

(Cheo cha Mkuu wa Idara aliyetoa kazi na kupewa kibali na Mkurugenzi)

Na. Jina kamili Siku Kiwango Jumla Sahihi ya
cha mwombaji

malipo
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A: MAONI YA MKUU WA IDARA

Nathibitisha kuwa kazi hiyo imefanywa katika kiwango cha kuridhisha/kutoridhisha, hivyo
naidhinisha/siidhinishi malipo yafanywe kwa fungu la malipo (Specify Account)..................cccueeeunnn..

B: MAONI YA MKURUGENZI

Naidhinisha/Siidhinishi malipo haya.



