TANGAZO KWA UMMA

KWA MUJIBU WA KIFUNGU CHA 155(1) CHA SHERIA YA SERIKALI ZA
MITAA (MAMLAKA ZA WILAYA) 1983, MKURUGENZI MTENDAJI WA
HALMASHAURI YA WILAYA KILOSA ANAWATANGAZIA WANANCHI WOTE
WA HALMASHAURI YA WILAYA YA KILOSA KWAMBA.

HALMASHAURI INATARAJIA KUTUNGA SHERIA NDOGO YA KODI YA
MAJENGO YA MWAKA 2017.

RASIMU YA SHERIA NDOGO YA KODI YA MAJENGO YA MWAKA 2017
INAPATIKANA KATIKA OFISI ZOTE ZA KATA NA VIIIJI VYA HALMASHAURI
YA WILAYA KILOSA. PIA KATIKA KIPINDI MAALUM CHA REDIO JAMII
KILOSA (UCHAMBUZI) KILA SIKU YA JUMATANO KUANZIA SAA 03:00
USIKU HADI 3:40.

KWA YOYOTE MWENYE PINGAMIZI AU MAONI ANATAKIWA KUWASILISHA
KWA MAANDISHI KATIKA KIPINDI KISICHOZIDI SIKU THELATHINI (30)
KUANZIA TAREHE YA TANGAZO HILI YAANI TAREHE 06/04/2017.

MAONI YA PINGAMIZI YATUMWE KWA
MKURUGENZI MTENDAJI (W)
S.L.P 65
KILOSA
TANGAZO HILI LIMETOLEWA LEO TAREHE 06 MWEZI WA 04 MWAKA 2017
NA
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Kessy . J. Mkambala

MKURUGENZI MTENDAJI (W)
KILOSA



