JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA KILOSA

Unapojibu tafadhali taja:
Kumb. Na. KDC/L.20/22/17 24 Mei, 2021

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Kilosa anawatangazia Watanzania
wote wenye sifa na uwezo wa kujaza nafasi 4 kwa kada inayoonekana hapa chini:-

1.KATIBU MAHUSUSI Il (NAFASI 04) TGS B

SIFA ZA MWOMBAJI

e Awe na elimu ya kidato cha IV au VI

e Awe na cheti cha Astashahada (Technician Certificate — NTA Level 5) cha
Secretarial Studies kutoka katika chuo cha Utumishi wa Umma chuo chochote
kinachotambuliwa na Serikali na kupata cheti katika program za Windows;,
Microsoft Office, Internet, E mail na Publisher.

. Awe amehudhuria mafunzo ya Uhazili.

e« Awe amefaulu somo la Hati Mkato la Kllngereza na Kiswahili maneno 80 kwa
dakika moja.

KAZI NA MAJUKUMU

vii.) Kuchapa barua na nyaraka mbalimbali.

vii.) Kusaidia kutunza kumbukumbu za matukio, miadi, tarehe za vikao, safari za
Mkuu wake na ratba za kazi zilizopangwa kutekelezwa katika ofisi
anayofanyia kazi na kumuarifu mkuu wake kwa wakati unaohitajika.

ix.) Kusaidia kuwapokea wageni na kuwasikiliza shida zao na kuwaelekeza
sehemu wanapoweza kushughulikiwa.

x.) Kusaidia kutafuta na kumpatia Mkuu wake majalada, nyaraka au kltu
chochote kinachohitajika katika kazi.

xi.) Kusaidia kupokea majalada, kuyagawa kwa maofisa katika sehemu alipo na
kuyakusanya, kuyatunza na kuyarudisha sehemu husika.

xii.) Kutekeleza kazi zote atakazokuwa amepangiwa na msimamizi wake wa kazi.
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MASHARTI YA JUMLA

i.)  Awe na umri wa miaka 18 au zaidi na asiwe na umri unaozidi miaka 45. :

ii.)  Awe na afya njema, mchapakazi na mwenye utayari wa kufanya kazi mahali
popote Halmashauri ya Wilaya ya Kilosa.

ii.)  Unatakiwa kuwa na namba ya utambulisho wa Uraia kutoka Mamlaka ya
vitambulisho vya Taifa NIDA

iv.)  Mwombaji awasilishe picha moja ya hivi karibuni (Passport size) |I|yoand|kwa
jina kwa nyuma.

v.) Waombaji wawasilishe maelezo binafsi yanayojitosheleza (Detailed CV)
yenye anuani na namba za simu za kuaminika pamoja na majina ya
wadhamini watatu (Referees) wa kuaminika. ‘

vi.)  Waombaiji wote waambatanishe nakala ya vyeti halisi vya kidato cha IV na VI
kwa wale walifika kiwango hicho, masomo na Taaluma (Technician
Certificate — NTA Level 5), Transcript ya cheti cha taaluma na cheti cha
kuzaliwa. Mwombaji atakayewasilisha “Result Slip”, “Statement of Result’;
“Provisional Result”, au “Transcript” bila nakala halisi ya cheti cha Taaluma
maombi yake hayatakubaliwa.

vii.)  Kwa waliosoma nje ya Nchi Elimu ya Kidato cha nne na kidato cha S|ta
wawasilishe uthibitisho kutoka Baraza la Mitihani Tanzania (NECTA). )
viii.)  Maombi yasiyosingatia vigezo vilivyoainishwa hayatashughulikiwa.

ix.)  Mshahara utalipwa kwa kuzingatia ngazi za mishahara ya Serikali TGS “gy,

x.) Maombi yaandikwe kwa mkono na yatumwe kwa njia ya posta kupitia anuanj
iliyotajwa hapo chini.

xi.) Mwombaji awe ambaye hajawahi kuajiriwa Serikalini.

xii.) Maombi yote yatumwe kuanzia tarehe ya tangazo hili Tarehe 24/5/2022 hadi
06/06/2022 Aidha maombi yote hayatapokelewa Mkononi. . 3
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MUHIMU: KUMBUKA KUAMBATANISHA BARUA YAKO YA MAOMBI YA KAZI
ILIYOAINISHWA PAMOJA NA VYETI VYA ELILMU (TECHNICIAN
CERTIFICATE — NTA LEVEL 5).

MAOMBI YOTE YATUMWE KWA:- .y
Mkurugenzi Mtendaji,

Halmashauri ya Wilaya ya Kilosa,

S.L.P 65,

KILOSA %ﬁ s

Kisena M. Mabuba
MKURUGENZI MTENDAJI (W)
KILOSA . v DIRECTOR :
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