TANGAZO 
YAH: UKAGUZI NA USAINISHAJI WA 
· MIHUTASARI YA VIJIJI
· CHECKLIST
· POSHO YA MADARAKA N.K
SIKU YA UKAGUZI NI JUMATATU NA ALHAMISI KUANZIA SAA 1.30 ZOEZI LA UKUSANYAJI DOCUMENT LITAFANYIKA  KWA KUTUMIA DIRISHA DOGO OFISI YA (P/S) WA MWEKA HAZINA WILAYA ILI KUENDELEA NA UKAGUZI CHUMBA NAMBA (25).
BAADA YA KUKABIDHI DOCUMENT INAELEKEZWA WATEJA WOTE KUSUBIRI ENEO LA OFISI YA MASIJALA YA WAZI HOJA
HAITARUHUSIWA MTEJA YOYOTE KUSIMAMA ENEO LA DIRISHA OFISI YA MWEKA HAZINA (DT), ENEO LA MKAGUZI WA NDANI AU KUKAA ENEO LA NGAZI ZA KUINGIA OFISI YA FEDHA NA IDARA YA UTUMISHI.
MWANGALIZI WA OFISI (OS)
HALMASHAURI YA WILAYA KILOSA

EPICOR
HAIRUHUSIWI KUINGIA CHUMBA
 CHA EPICOR KAMA SI MHASIBU SIMAMA MLANGO MDOGO UTAPEWA MAELEKEZO “KARIBU”
KUTOA HUDUMA NI WAJIBU WETU 

UTAWALA


T A N G A Z O
JUMATATU NA ALHAMISI IDARA YA FEDHA NI SIKU YA UKAGUZI WA 
· MIHUTASARI YA VIJIJI
· CHECKLIST
· POSHO YA MADARAKA N.K
KUANZIA SAA 1.30 ASUBUHI ZINGATIA MAELEKEZO KUEPUSHA USUMBUFU UTAKAOJITOKEZA
UTAWALA

DIRISHA DOGO 
WASILISHA DOCUMENT ZA KUKAGULIWA 







HAPA CHINI
