

WASIFU WA MKUU WA IDARA

Na.	Aina Ya Taarifa	Maelezo			
1	Jina Kamili Na Utambulisho	DR. YUDA LUNODZO MGENI KAIMU AFISA MIFUGO NA UVUVI WILAYA KILOSA			
2	Tarehe Ya Kuzaliwa	26 JULAI 1980			
3	Elimu Au Mafunzo	Jina La Shule/Chuo	Kutoka Mwaka	Hadi Mwaka	Kiwango Cha Taaluma
	Shahada ya Uzamili ya Tiba ya Wanyama (MPVM)	Chuo Kikuu cha Kilimo cha Sokoine (SUA) - MOROGORO	2013	2014	Shahada ya Uzamili (MPVM)
	Shahada ya Kwanza ya Tiba ya Wanyama (BVM)	Chuo Kikuu cha Kilimo cha Sokoine (SUA) - MOROGORO	2004	2009	Shahada ya Kwanza (BVM)
	Kemia, Baiolojia na Kilimo (CBA) Kitato cha Sita	Shule ya Sekondari Kibiti - PWANI	2001	2003	Cheti - ACSE
	Kidato cha Nne	Shule ya Sekondari Tosamaganga - IRINGA	1997	2000	Cheti - CSE
	Elimu ya Msingi darasa la 5 - 7	Shule ya Msingi Mabatini – TEMEKE, DSM	1994	1996	Cheti cha darasa la saba
	Elimu ya Msingi darasa la 1 - 4	Shule ya Msingi Uhekule – Wanging'ombe, NJOMBE	1990	1993	-----
4	Mafunzo Mengine	Jina La Mafunzo	Lini	Wapi	
	Namna ya kukabiliana na mabadiliko ya tabia nchi Katika ufugaji wa asili Africa Mashariki	Mafunzo juu ya Namna ya kukabiliana na mabadiliko ya tabia nchi Katika ufugaji wa asili Africa Mashariki yaliyotolewa na Kituo cha Mabadiliko ya tabia nchi, Chuo Kikuu Dar Es Salaam.	22- 24 Agosti 2016	Ukumbi wa mikutano, AICC - Arusha	
	Namna ya kukabiliana ya kukabiliana na magonjwa yanayoambukiza wanyama na binadamu chini ya dhana ya Afya Moja	Kozi ya fupi ya Afya Moja Katika uzalishaji Mifugo, ufuatiliaji magonjwa na afya ya jamii kimataifa.	Juni – Julai, 2014	Chuo Kikuu Makerere - Kampala UGANDA	
	Sera ya ajira na ujasiriamali	Sera ya ajira na ujasiriamali	June, 2009	Chuo Kikuu cha Kilimo cha Sokoine (SUA) - MOROGORO	
5	Uzoefu Na Ajira	Kampuni/Taasisi	Nafasi	Kutoka Mwaka	Hadi Mwaka
	Uongozi	Kilosa DC	Kaimu Afisa Mifugo na Uvuvi	Agosti 2016	Hadi sasa

			Kaimu Afisa Mifugo na Uvuvi	Juni 2012	Machi 2013
			Kaimu Afisa Kilimo, Mifugo na Ushirika	Febr 2012	May 2012
	Ualimu	Shule ya Sekondari Wilima, MADABA	Mwalimu wa mkataba: Masomo ya Kilimo na Bailojia	2003	2004
	Kutumia Weledi	Kilosa DC	Daktari wa mifugo	2009	Hadi sasa
		Gairo DC	Msimamizi Mkuu wa Zoezi la kudhibiti mlipuko wa Ugonjwa wa Homa Kali ya Nguruwe	May 2016	Juni 2016
		Kilosa na Gairo DC	Utafiti juu ya ugonjwa wa Kutupa mimba kwa wanyama wanaocheua	2013	2014
		Kilosa DC/ SUA/ MUHAS	Mratibu wa Afya Moja	2012	Hadi sasa
	Uandaaji wa "Mpango Makakati wa Taifa wa kudhibiri Kiachaa cha Mbwa"	Wizara ya Mifugo na Uvuvi / Kitengo Cha Uratibu wa Afya Mojachini ya Ofisi ya Waziri	Mshiriki	2016	2017
	Udhibiti na Utatuzi wa migogoro ya wafugaji na watumiaji wengine wa ardhi	Kilosa DC	Sekretariet ya Kamati ya Amani Wilaya	2016	Hadi sasa