Tanzania

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA
KILOSA
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MRADI WA UJEZI WA WODI YA WANAWAKE

 Katika kufikia malengo ya kutoa huduma bora
kwa wananchi wake, halmashauri wa Wilaya
kilosa imeanzisha ujenzi wa wodi ya wanawake
va kisasa yenye vyumba thelasini na mbili (32).

Zifuatazo ni picha za ujenzi ukiwa unaendelea
katika hatua za mwanzoni.
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Wodi ya zamani ya wazazi
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Bango la Mkandari wa ujenzi wa jengo la wodi ya kisasa ya wanawake



Vifaa vya Ujenzi wa wodi ya kisasa ya wanawake vikiwa eneo la kazi
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Mafundi wakiendelea na kazi ya ujenzi wa wodi ya kisasa ya wanawake
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Mafundi wakiendelea na zoezi la ujimbaji msingi wa jengo la wodi ya wazazi




