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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA 
KILOSA



MIRANDI MBALI MBALI ILIYOKWISHA MALIZIKA

•Katika kufikia malengo na mipango
iliyojiwekea, Halmashauri kupitia
makusanyo yake ya ndani, wahisani
mbalimbali na wadau wa maendeleo na 
serikali kwa ujumla imeweza kukamilisha
miradi mbali mbali kama ambavyo picha
hapa chini zinavyoonesha;



Jengo la zahanati ya Kisasa ikiwa imekamilika, zahanati hii ipo kijiji cha Ilonga kata ya chanzuru



Mwonekano wa zahati ya kisasa iliyopo kijiji cha Ilonga baada ya kumalizika



Mradi wa ujenzi wa wodi ya daraja la pili ukiwa umekamilika katika hospitali ya Wilaya kilosa



Gari la kubebea wagonjwa jipya likiwa limenunuliwa na halmashauri ya Wilaya Kilosa kupitia makusanyo yake ya ndani



Mradi wa ujenzi wa jengo la ofisi ya kijiji cha Msimba Mikumi ukiwa umekamilika



Mradi wa Ujenzi wa Soko la kisasa katika kata ya Malolo ukiwa tayari umeshakamalika


