JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA KILOSA
Kumb. Na. KDC/ C. 50/4 Tarehe: 26 Mei, 2025

TANGAZO KWA WANANCHI WOTE WILAYA YA KILOSA

KWA MUJIBU WA KANUNI ZA MIKUTANO ZA HALMASHAURI ZA MWAKA
2015 NA. 12 (2) NAPENDA KUWATANGAZIA WANANCHI WA
HALMASHAURI YA WILAYA YA KILOSA KUWA TAREHE 30 MEI, 2025 SAA
4:00 ASUBUHI KATIKA UKUMBI WA FDC ILONGA KUTAKUWA NA
MKUTANO WA BARAZA LA MADIWANI KUJADILI TAARIFA ZA

UTEKELEZAJI WA KAMATI ZA KUDUMU ZA HALMASHAURI YA WILAYA
YA KILOSA KWA KIPINDI CHA ROBO YA TATU 2024/2025.

HIVYO MNAOMBWA KUHUDHURIA MKUTANO HUO.

Imetolewa na:

Elia She%%i
KAIMU MKURUGENZI MTENDAJI WILAYA
KILOSA




