

Katibu Mkuu wa Rais,
IKULU,
S.L.P. 9120,
DAR ES SAALAM.

YAH: MAOMBI YA KUSAFIRI NJE YA TANZANIA

MUHIMU:

- i) Maombi yaletwe siku kumi na nne (14) kabla ya safari ikiwa ni muda wa chini kabisa.
- ii) Fomu zijazwe kwa ukamilifu na ziletwe nakala nne (4). Kumbukumbu za kuthibitisha umuhimu wa safari hiyo ziambatanishwe (e.g.) barua ya wito wa mkutano/ masomo n.k).
- iii) Nakala mbili (2) zirudushwe katika Wizara/ Idara inayojitegemea.
- iv) Sehemu C ishughulikiwe na Katibu Mkuu/ Mkuu wa Idara inayojitegemea/ Kaimu aliyeteuliwa Rasmi.
- v) Sehemu D ishughulikiwe na Waziri ya Wizara Sekta inayohusika.
- vi) Nauli, posho na matumizi mengine itakayopendekezwa katika sehemu B na C ni ile tu itakayolipwa na fedha za kigeni za Tanzania haigharamii chochote basi andika 'NIL'. Standing Orda L. 16 na Staff Circular No. 4 of 1980 zizingatiwe.
- vii) Gharama zinazotakiwa kuonyeshwa katika sehemu A ni za safari nzima zizozolipwa na zinazolopwa na Tanzania.
- viii) Wabunge hapana budi wapate kibali cha Waziri Mkuu wa Makamu wa Kwanza wa Rais kuhusu safari zao nje ya Tanzania na kiambatanishwe na fomu hii.
- ix) Mawaziri huomba kibali kwa Rais kwa mujibu wa Waraka wa Rais Na. C wa 1964 na hawana haja ya kujaza fomu hii, ila Watumishi wa Serikali au Mashirika ya Umma wanaoongozana nao ndio wajaze fomu hii ikiambatisha nakala ya Kigali cha safari ya Waziri anayehusika.
- x) Fomu hii TFN. 773 (Rev. 1986) inaanza kutumika tarehe 1 Mei, 1986.

MAELEZO YA ANAYESARIFI

1. Jina la anayesafiri
2. Cheo
3. Wizara/ Idara inayojitegemea
4. Idara / Shirika
5. Mahali/ Sehemu anayofanya kazi
6. Mahali anapokwenda
7. Madhumuni ya safari
8. Wizara /Idara / Shirika litakalogharamia safari/ masomo
9. Tarehe ya kuondoka
10. Tarehe ya kurudi
11. Gharama za safari
- (a) Nauli shs
- (b) Posho shs
- (c) Mtumizi shs
12. Faida itakayopatikana kwa Taifa kutokana na safari / masomo
-
-
-
-
-

SEHEMU B

13. MAONI YA MKUU WA IDARA /SHIRIKA

Napendekeza /sipendekezi ombi hili kwa sababu

- (a) Nauli/ shs.....
- (b) Posho shs
- (c) Matumizi mengine shs.....
- Jumla shs.....

Tarehe
Sahihi na Mahuri wa Mkuu wa Idara /Shirika

SEHEMU C

14. MAONI YA KATIBU MKUU/MKUU WA IDARA INAYOJITEGEMEA

Napendekeza /sipendekezi ombi hili kwa sababu

- (a) Nauli shs
- (b) Posho shs
- (c) Matumizi mengine shs
- Jumla shs

Tarehe
Sahihi na muhuri wa Katibu Mkuu/
Mkuu wa Idara inayojitegemea.

SEHEMU D

15. MAONI YA WAZIRI

Napendekeza /sipendekezi ombi hili kwa sababu

Tarehe
Sahihi na muhuri wa Waziri

SEHEMU E

16. KIBALI CHA KUSAFIRI NJE YA TANZANIA

Kumbukumbu Na.
Maombi ya kusafiri nje ya Tanzania ya aliyetajwa hapo juu.

YAMEKUBALIWA /YAMEKATALIWA

Tarehe
Sahihi na Muhuri wa Katibu wa Rais