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S. L. P 259, KIDATU

YAH: MAAGIZO YA KUJIUNGA NA SHULE YA SEKONDARI IWEMBA WILAYA YA
KILOSA MKOA WA MOROGORO MWAKA 2021.

1.0. Utangulizi.

Ninafurahi kukuarifu kwamba umechaguliwa kujiunga kidato cka KWANZA (1) katika shule
hii mwaka 2021

Shule ya Sekondari  IWEMBA ipo umbali wa km 105 kusini mji Mkuu wa Halmashauri
ya WILAYA KILOSA usafiri wa basi kutoka mji KILOSA unapatikana katika kituo cha
mabasi cha KILOSA Nauli ni Tsh 7000/= Muhula wa masomo unaanza tarehe
11/01/2021 unatakiwa kuripoti shuleni kuanzia tarehe 11/01/2021 na mwisho wa
kuripoti ni tarehe 18/01/2021. Ndani ya siku saba.

2.0. Mambo muhimu ya kuzingatia.
2.1. Sare za Shule

a) Sare za shule hii ni SHATI NYEUPE MBILI(2) SURUALI RANGI YAUGORO MBILI(2) kwa
wavulana na SHATI NYEUPE MBILI(2) ,SKETI RANGI YA UGORO MBILI(2) kwa
wasichana, ziwe ndefu. Maelezo ya mshono njoo uonyeshwe shuleni(ambatisha kipande
cha kitambaa)

b) Rangi ya Hijabu ifanane na Sare za shule(ambatanisha mshono)
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c) Viatu vya ngozi nyeusi vyenye Kamba.

d) 2.1. Sare ya michezo kwa shule hii ni TRACKSUIT YA KIJIVU PAIR MOJA (1) kwa
wavulana (taja rangi na idadi) na TRACKSUIT YA KIJIVU PAIR MOJA (1) kwa wasichana (
taja rangi na idadi)

2.2. Daftari kalamu na mkebe wa hesabu.Daftari ziiweCOUNTER(Q2 au Q3) TISA 9 NA ZA
MAZOEZI DAFTARI ZA MSOMI 9

2.3. Mahitaji mengine ya kibinadamu (kama yapo yatajwe) MWANAFUNZI AJE NA FEDHA
YA CHAKULA CHA MICHANA KILA WIKI SHILINGI 3,500/= (ELFU TATU MIA TANO)
IKOKAMATI YA WAZAZI INAYOPOKEA MCHANGO HUO KILA IJUMAA NA JUMATATU
ASUBUHI.

3.0. SHERIA NA KANUNI ZA SHULE HII NI

Shule inaendeshwa kwa mujibu wa Sheria ya Elimu Na.25 ya mwaka 1978 na kama
ilivyorekebishwa kwa Sheria Na 10 ya mwaka 1995. Aidha, inazingatia miongozo yote
inayotolewa na Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Ufundi yenye dhamana ya Elimu nchini
na Ofisi ya RAIS- TAMISEMI yenye jukumu la Usimamizi na Uendeshaji Elimu. Unatakiwa
kuzingatia mambo ya msingi yafuatayo ambayo yatafafanuliwa kwa maandishi na
utapewa nakala yake mara baada ya kuripoti shuleni.

a) Heshima kwa viongozi, wazazi, wafanyakazi wote, wanafunzi wengine na jamii kwa
ujumla ni jambo la lazima.

b) Mahudhurio mazuri katika kila shughuli ndani na nje ya shule kulingana na ratiba ya
shule ni lazima.

c) Kushiriki kwa makini kufanya maandalio ya jioni (preparation)
d) Kuwahi katika kila shughuli za shule na nyingine utakazopewa.

e) Kufahamu mipaka ya shule na kuzingatia kikamilifu maelekezo juu ya kuwepo ndani na
nje ya mipaka hiyo wakati wote wa uanafunzi wako katika shule hii.

f) Kutunza usafi wa mwili, mavazi na mazingira ya shule.

g) Kuvaa sare za shule wakati wote unapotakiwa.

h) Kuzingatia ratiba ya shule wakati wote na

i) Kutunza mali za shule

3.2. Makosa Yafuatayo Yanaweza Kusababisha Kufukuzwa au kusimamishwa Shule.
a) Wizi

b) Uasherati na ushoga
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c) Ubakaji

d) Ulevi na matumizi ya madawa ya kulevya kama vile uvutaji bangi,
cocaine,mirungi,kubeli na kadhalika.

e) Kupigana au kupiga

f) Kuharibu kwa makusudi mali ya umma.
g) Kudharau Bendera ya Taifa.

h) Kuwa mjamzito/ kupata mimba.

i) Kuoa au kuolewa.

j) Kugoma, kuchochea na kuongoza au kushiriki kuvuruga amani na usalama wa shule au
watu.

k) Kukataa adhabu kwa makusudi.
[) Kutoa mimba.
m) Kuwa na simu ya mkononi.

4.0. Mambo Mengine Muhimu yanayopaswa kukamilishwa na kuwasilishwa shuleni na
mwanafunzi.

a) Medical Examination Form’ ambayo itajazwa na Mganga Mkuu wa hospitali ya Serikali.
Fomu hii itakabidhiwa kwa Mkuu wa Shule mara utakaporipoti shuleni.

b) Fomu ya maelezo binafsi kuhusu historia ya mwanafunzi na mkataba wa kutoshiriki
katika migomo,fujo na makosa ya jinai.

c) Fomu ya mzazi kukiri kukubaliana na sharia, kanuni na maelekezo mengine
yatakayotolewa na shule.

5.0. Tafadhali soma kwa makini maelezo/maagizo haya na kuyatekeleza kikamilifu.

KARIBU SANA KATIKA SHULE Hlil

MKUU WA SHULE
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PRESIDENT OFFICE, REGIONAL ADMINISTRATION AND LOCAL GOVERNMENT

STUDENT MEDICAL CERTIFICATE

1: To be completed by a Government Medical Officer and returned to the Headmaster/Mistress of
Iwemba Secondary School P. Box 259 KIDATU.

To the Medical Officer,

Please, examine the student mentioned above and comment on his/her health by responding to the
following items. Kindly put a tick or cross in front of either YES or NO as you find appropriate.

3: Does the student have problems in connection with?

(g) Sight? (1) NO (2) YES
[ YES STttt sttt ettt st st s et b st s bt e ae st e e s et et ebe st se s s et eae st
(h) Hearing? (1) NO (2) YES
[ YES STAt@... ettt ettt ettt e e e e b e e e st b st b e e e b nes st e en et een
(i) Speech? (1) NO (2) YES
[T YES STAT@.c ettt e st e e e e e e st e e n e e s e n e e n e e s e en e een
(j)T.B? (1) NO (2) YES
[ YES STaT@. ettt s s b e e bt b st es et et ebe s nen
(k) Blood Pressure? (1) NO (2) YES
[ YES STaT@ ettt et e e s e e e e e n e e st e Rt e st ere e eeene e
(I) Any physical disability? (1) NO (2) YES
[T YES STAT@ ettt ettt et s et e e s e e e s e s R e et R e e e e ene e e

4: Do you therefore, recommend the said student medically fit for studentship at this school? (1) NO
(2) YES If NO please state
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TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

SHULE YA SEKONDARI IWEMBA

FOMU RASMI YA KUANDIKISHWA

PICHA
A. ljazwe na Mwanafunzi

1. Jina kamili la MWanafunzZi.........ciiessssssns

P U - 1 - TP

B DiNiccicceicerrsrcteceeceeeesseseeseesessssssnsseesesassasanesessessassnssne sa e sessssasnasnasserssnssnesnesanes

4. Tarehe ya KuzaliWa........ccvveveieinininnnineiniinsiis s s ssssssss e s e sassnssnssessesase

5. Yatima/Sio Yatima......cccceeeeceeceeserenneeeecee e saesaesnese e sessssssssssessssssnssnsssssensesasans

6. Shule aliyosoma kabla ya kuja SEKONDARI IWEMBA .........ccccviiininnnnminnnsineins s s sssassasssssesssssssssasssassssssassnss
JINA LILILOANDIKISHWA SHULE YA TAREHE NA MWAKA TAREHE NA MWAKA
SHULENI MSINGI/SEKONDARI ULIOANZA ULIOTOKA
Lo sessnsnnnees 3 PRI RN R
2 et s snsene e e 2 s senennnes 2 snnen s 2 sne e
SN T, R L

Sahihi ya Mwanafunzi.........ccceeeeeeeeuneee. Tarehe....cevrecee e

B: Maelezo binafsi ya Mzazi/Mlezi

Ny hwNPE

C: Maelezo ya kikazi.

Jina la mwajiri na

PWNRE

Namba ya nyumba

[0 -1 - o
Y10 = o P
NaAMDBA YA SIMU...eiiccceiceies e ceresenssessns e sessnssnssasssssssessassasssss e e snssassnssassanssans
Kazi ya mzazi/mlezi

(mfano: Karani, Meneja,Mwalimu n.k)

fHE WY
\WEN® :

oh1E

Nihig

O*

Sahihi ya Mzazi/Mlezi.........cccceererverercernee
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