

WIZARA YA ELIMU SAYANSI NA TEKNOLOJIA

SHULE YA SEKONDARI KIDODI

S.L.P 164,

KIDATU

TAREHE.....

MZAZI WA.....

YAH: UTARATIBU WA KUJIUNGA NA SHULE YASEKONDARI KIDODI ILIYOPO WILAYA YA KILOSA MKOANI MOROGORO MWAKA 2020.

UTANGULIZI

Ninafurahi kukuarifu kwamba umechaguliwa kujiunga kidato cha kwanza katika shule ya Sekondari Kidodi kwa mwaka wa masomo 2021. Muhula wa kwanza wa masomo utaanza rasmi tarehe 11/1/2021. Unatakiwa kuripoti shuleni kuanzia tarehe 11/01/2021 na mwisho wa kuripoti ni tarehe 31/03/2021. Kushindwa kufanya hivyo kutasababisha nafasi yako kuchukuliwa na mtu mwingine.

1.0 MAMBO MUHIMU YA KUZINGATIA

2.0 SARE YA SHULE

WASICHANA:

- i. Sketi za kijani mbili za malinda ya kawaida (zisiwe za linda boksi) urefu zifike kwenye soksi.
- ii. Shati nyeupe za mikono mifupi mbili (aina ya tomato nzito)
- iii. Viatu vyeusi vya ngozi vya kamba visivyo na visigino virefu
- iv. Sweta rangi ya kijani inayofanana na rangi ya sketi (wenye matatizo ya kiafya)
- v. Soksi nyeupe pea mbili
- vi. Hijabu ndufu na nusu kanzu kwa wanafunzi wa kike wa kiislamu.

WAVULANA:

- i. Suruali za kijani mbili za mshono wa kawaida (zisiwe modal na ziwe na 'turn up' upana wa chini size 16).
- ii. Shati nyeupe za mikono mifupi mbili (aina ya tomato nzito)
- iii. Viatu vyeusi vya ngozi vya kamba
- iv. Soksi nyeupe pea mbili
- v. Sweta rangi kijani inayofanana na rangi ya suruali (wenye matatizo ya kiafya)

2.2 SARE ZA MICHEZO

- I. Tshirt ya blue kwa wasichana na wavulana
- II. Bukta ya bluu kwa wavulana na sketi ya bluu kwa wasichana
- III. Viatu vya michezo

2.3 VIFAA VYA DARASANI

- I. Daftari kubwa (Counter book quire two kumi)
- II. Begi la kuhifadhi vifaa vya darasani
- III. Mkebe, kalamu za wino, kalamu za risasi (pencil), graph pad na rula
- IV. Vitabu vya kidato cha kwanza kwa mwenye uwezo mfano kamusi ya kiingereza

2.4 ANAPORIPOTI AJE NA VIFAA VIFUATAVYO

- I. Ndoo ndogo moja ya lita 10
- II. Fyekeo na jembe (au reki peke yake)

2.5 MENGINEYO

- I. Nakala ya cheti cha kuzaliwa

NB: MWANAFUNZI ATAPOKELEWA ENDAPO TU ATAFUATA TARATIBU NA KUTEKELEZA MAAGIZO YOTE YA KUJIUNGA NA SHULE KWA KUKUBALI NAFASI NA KUJAZA FOMU YA TAARIFA ZA FYA "MEDICAL EXAMINATION"



MKUU WA SHULE.

HEADMASTER
KIDODI SECONDARY SCHOOL
P.O. Box 164 KIDATU