



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA KILOSA



Unapojibu tafadhali taja:

05 Januari, 2022.

Kumb. Na: KDC/L.20/22/18.

TANGAZO LA KUITWA KAZINI.

Mkurugezi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Kilosa anapenda kuwatangazia Waombaji kazi ya Mtendaji wa kijiji III, Msaidizi wa kumbukumbu II, na Katibu Mahsusi III na kufanya Usaili wa ana kwa ana (Oral interview) 31/12/2021 Kuwa, wafuatao hapo chini wameshinda usaili na kuitwa kazini. Walioshinda usaili wanatakiwa kuripoti Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Kilosa kuanzia tarehe 06/01/2022 hadi 20/01/2022.

Aidha waombaji wafike na nakala na vyeti halisi vya kidato cha IV na VI kwa wale waliofika kiwango hicho, Vyeti vya Taaluma (Technician Certificate – NTA Level 5), Transcript ya cheti cha Taaluma, Cheti cha kuzaliwa, kitambulisho cha Nida na Passport size. Kwa wale ambao majina yao hayapo katika Tangazo hili watambue kuwa hawakufaulu usahili hivyo wasisite kuomba nafasi za ajira pindi Halmashauri itakapotangaza nafasi nyingine.

MAJINA YA WAOMBAJI KAZI WANAOTWA KAZINI

Na	MAJINA	KADA
1	Juma Omari Alli	Mtendaji wa kijiji III
2	Chiku Hassan Mtemba	Mtendaji wa kijiji III
3	Malembo Sabato Malegesi	Mtendaji wa kijiji III
4	Emanuely Pendaely Nazaely	Mtendaji wa kijiji III
5	Beatrice Emmanuel Lingo	Mtendaji wa kijiji III
6	Fatuma Idi Tengeza	Mtendaji wa kijiji III
7	Elisia Nestory Ntanyenya	Msaidizi wa kumbukumbu III
8	Prisca D. Erondola	Katibu Mahsusi III

Limetolewa na;

Nyella E. J.

Kny: MKURUGENZI MTENDAJI (W)
KILOSA

Kny: **MKURUGENZI MTENDAJI WILAYA**
KILOSA

Nakala: Mkurugenzi Mtendaji (W),
S. L. P 65, - Aione kwenye Jalada
KILOSA