JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA KILOSA

Shule ya sekondari Mamboya
S.L.P 80
Dumila - Kilosa

Mzazi/mlezi wa mwanafunzi:

YAH: FOMU YA MAELEZO YA KUJTUNGA NA KIDATO CHA KWANZA

Kichwa cha habari cha husika.
Nafurahi kukujurisha kuwa mwanao amechaguliwa kujiunga na kidato cha kwanza
januari 20..... Katika shule ya sekondari Mamboya. Napenda kukupongeza wewe na
mwanao kwa kupata nafasi hiyo adimu.

1. MAHALI ILIPO SHULE
Shule ya sekondari Mamboya ipo Halmashauri ya wilaya ya kilosa umbali wa KM 10
cha Mamboya. Shule inafikika kirahisi kwa usafiri wa pikipiki kutoka kituo cha
mabasi Magubike.

2. MAHITAJI YA MWANAFUNZI
A. VIFAA VYA DARASANI

Mwanafunzi anatakiwa aje na vifaa ambavyo vitamsaidia yeye kuweza
kujisomea, vifaa hivyo ni kama ifuatavyo.:-

Daftari 10 (Counter book Q3/Q4)

Mfuko (School bag) kubebea madaftari

Kamusi ya kiingereza (English Dictionary) Muhimu sana.

Mathematical set (Mkebe wa vifaa vya Hisabati)

Kalamu za kutosha, rula na penseli.
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B. SARE ZA SHULE
-  WASICHANA
Sketi rangi ya kijani kibichi (ivuke magoti)
Shati jeupe mikono mifupi
Sweta rangi ya kijani kibichi
Viatu vyeusi vya kamba(visiwe na visigino virefu)
T - shirt/Fulana ya shule (zinapatikana shuleni )
Soksi nyeupe
Tai rangi ya kijani kibichi
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NB:Msichana wa kiislamu anaruhusiwa kuvaa hijabu



- WAVULANA
e Suruali ya rangi ya kijani kibichi
Shati jeupe mikono mifupi
Sweta rangi ya kijani kibichi
Viatu vyeusi vya kamba
T - shirt/fulana ya shule (zinapatikana shuleni )
Soksi nyeusi
Tai rangi ya kijani kibichi
Mkanda wa suruali rangi nyeusi(usio na urembo)

C. VIFAA VYA MICHEZO
-  WASICHANA
e Traki suti nyekundu
e Viatu vya michezo

- WAVULANA
e Viatu vya michezo( kuchezea mpira wa miguu)
e Fulana ya bluu
e Bukta ya bluu

. VIFAA VYA SHULE

Ndoo ndogo ya lita 10

Fyekeo jipya

Jembe jipya na mpini wake

Kitambulisho cha shule (kinapatikana shuleni kwa Tshs 5000/=)

. AFYA YA MWANAFUNZI

Mwanafunzi afanyiwe uchunguzi wa afya yake katika Hospitali ya serikali, kama
akipatikana na tatizo maalum la kiafya lilipotiwe shuleni mara tu afikapo shuleni.

. MENGINEYO

Mwanafunzi atazingatia sheria na kanuni za shule mara tu baada ya kujiunga na
shule ambapo nakala ya sheria na kanuni za shule atapewa shuleni.

Shule itafunguliwa tarehe ........... [ YA Hakikisha mwanao anaripoti shuleni
siku hiyo akiwa na mabhitaji yake binafsi yote na vifaa vyote kama ulivyo elekezwa.
Mwisho wa kuripoti shuleni ni tarehe ........... YT YA

. MWISHO

Jumuiya yote ya walimu na wanafunzi wa shule ya sekondari Mamboya
wanakukaribisha kwa moyo mmoja uungane nao kwa maendeleo yako binafsi na
kwa maendeleo ya Taifa letu la Tanzania.

MKUU WA SHULE



PRESIDENT’S OFFICE - RALG
KILOSA DISTRICT COUNCIL
MAMBOYA SECONDARY SCHOOL

MEDICAL EXAMINATION FORM
PART A
Mr./Miss

Please examine the above mentioned student as to his/her physical and medical fitness for
full time student in this school. The examination should include the following categories.

Haemoglobin
P.V Bleeding
Sight
Blood Pressure
Urine for Sugar
Stool for routine examinations
Pregnancy test
Skin diseases

. Leprosy
10.Any deformity
11.Epilepsy
12.Pulmonary tuberculosis
13.Neurosis

14.Venereal diseases
15.0ther serious diseases
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PART B
( To be complete by a Government Medical Officer )
1. I have examined the above named student and consider that he/she is physically
fit/Unfit and mentally fit/unfit for a full time schooling.
2. Other Comments

3. Station Designation
4. Date Signature

5. Official stamp




