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 Nyumba ya Watumishi shule ya sekondari Maguha mradi wa SEQUIP 

 Nyumba ya watumishi Shule ya Sekondari Mhenda mradi wa SEQUIP 

 Ujenzi wa Maabara Shule ya Sekondari Kidodi SEQUIP 

 Ujenzi wa Madarasa 5 na matundu 7 ya vyoo Shule ya Sekondari Mazinyungu 

mradi wa SERIKALI KUU 

 Ujenzi wa vyumba vya Madarasa 5 na Matundu 7 ya vyoo shule ya sekondari 

Mkwiva mradi wa SERIKALI KUU 

 Ujenzi wa Shule Mpya ya sekondari Madoto mradi wa SEQUIP 

 Ujenzi wa shule Mpya ya sekaondari Miwa mradi wa SEQUIP 

 Ujenzi wa shule Mpya ya Denis Londo Sekondari  mradi wa SEQUIP 

 Ujenzi wa vyumba vya madarasa 5na matundu 7 ya vyoo shule ya sekondari 

Mikumi mradi wa SERIKALI KUU 

 Ujenzi wa Mtundu 6 ya vyoo shule ya Msingi Changarawe mradi wa EP4R 

 Ujenzi wa Matundu 7 ya vyoo shule ya Msingi Chonwe mradi wa EP4R 

 Ujenzi wa matundu 8 ya vyoo shule ya msingi Kibasigwa mradi wa EP4R 

 Ujenzi wa Matundu 9 ya vyoo shule ya Msingi Luwemba mradi wa EP4R 

 Ujenzi wa Matundu 10 ya vyoo shule ya Msingi Mabwegere mradi wa EP4R 

 Ujenzi wa Matundu 11 ya vyoo shule ya Msingi Matongolo mradi wa EP4R 

 Ujenzi wa Matundu 12 ya vyoo shule ya Msingi Udung’hu mradi wa EP4R 

 Ujenzi wa Miundombinu ya Maji shule ya Msingi Idete mradi wa SWASH 

 Ujenzi wa Miundombinu ya Maji shule ya Msingi Chonwe mradi wa SWASH 

 Ujenzi wa vyumba vya madarasa 2 na matundu 6 ya vyoo shule ya msingi 

Vidunda mradi wa GPE LANES II 

 Ujenzi wa vyumba vya madarasa 2 na matundu 6 ya vyoo shule ya msingi Ulaya 

mradi wa GPE LANES II 

 Ujenzi wa vyumba vya madarasa 2 na matundu 6 ya vyoo shule ya msingi 

Mabwerebwere mradi wa GPE LANES II 

 Ujenzi wa shule mpya ya Msingi Mikumi mradi wa GPE LANES II 

 Ujenzi wa Shule Mpya ya Msingi katika kata ya Mikumi 

 Ujenzi wa vyumba vya madarasa Shule ya Msingi Mgugu (Mlingoti Shikizi) mradi 

wa COVID 19. 

 Ujenzi wa vyumba vya madarasa Shule ya Msingi Mwasa (Magulu Shikizi) mradi 

wa COVID 19. 

 Ujenzi wa vyumba vya madarasa Shule ya Msingi Migungani Mbili (Migungani 

Shikizi) mradi wa COVID 19. 

 Ujenzi wa vyumba vya madarasa Shule ya Msingi Mamboya (Maundike Shikizi) 

mradi wa COVID 19. 



 Ujenzi wa vyumba vya madarasa Shule ya Msingi Msowero (Mkombwe Shikizi) 

mradi wa COVID 19. 

 Ujenzi wa vyumba vya madarasa Shule ya Msingi Twatwatwa (Shikizi) mradi wa 

COVID 19. 

 Ujenzi wa vyumba vya madarasa Shule ya Msingi Mabwegere (Ngoisani Shikizi) 

mradi wa COVID 19 

 Ujenzi wa vyumba vya madarasa Shule ya Msingi Kiegea (Miembeni Shikizi) 

mradi wa COVID 19 

 Ujenzi wa vyumba vya madarasa Shule ya Msingi Kivungu (Gezaulole Shikizi) 

mradi wa COVID 19 

 Ujenzi wa vyumba vya madarasa Shule ya Msingi  Mikumi (Vikweme Shikizi) 

mradi wa COVID 19 

 Ujenzi wa vyumba vya madarasa Shule ya Msingi Malangali (Kwalukwambe 

Shikizi) mradi wa COVID 19 

 Ujenzi wa vyumba vya madarasa Shule ya Msingi Mlunga (Ibanda) Shikizi mradi 

wa COVID 19 

 Ujenzi wa vyumba vya madarasa Shule ya Msingi Ng'ole Shikizi mradi wa COVID 

19 

 Ujenzi wa vyumba vya madarasa 2 shule ya Msingi Dodoma mradi wa SERIKALI 

KUU 

 Ujenzi wa chumba cha darasa 1 shule ya Msingi Gongwe mradi wa SERIKALI 

KUU 

 Ujenzi wa vyumba vya madarasa 2 shule ya Msingi Kambarage mradi wa 

SERIKALI KUU 

 Ujenzi wa chumba cha darasa 1 shule ya Misngi Kichangani  mradi wa SERIKALI 

KUU 

 MVUMI shule ya Msingi Ujenzi wa vyumba vya madarasa 3 mradi wa SERIKALI 

KUU 

 NYAMENI shule ya Msingi Ujenzi wa chumba cha darasa 1 mradi wa SERIKALI 

KUU 

 PARAKUYO shule ya Msingi Ujenzi wa chumba cha darasa 1 mradi wa SERIKALI 

KUU 

 Rudewa shule ya Msingi Ujenzi wa chumba cha darasa 1 mradi wa SERIKALI 

KUU 

 TAME shuile ya Msingi Ujenzi wa vyumba vya madarasa 2 mradi wa SERIKALI 

KUU 

 ULAYA shule ya Msingi Ujenzi wa chumba cha darasa 1 mradi wa SERIKALI KUU 

 UNONE Shule ya Msingi Ujenzi wa vyumba vya madarasa 2 mradi wa SERIKALI 

KUU 



 VIDUNDA shule ya Msingi Ujenzi wa chumba cha darasa 1 mradi wa SERIKALI 

KUU 

 Ujenzi wa  vyumba vitatu vya madarasa Shule ya Msingi Zombo mradi wa TEA 

 Ujenzi wa shule mpya ya Msingi Kifinge katika kata ya Ruaha mradi wa EP4R  

 Ukarabati wa vyumba vya madarasa 3 katika shule ya Msingi Kikoboga mradi wa  

TEA  

 Ukarabati wa vyumba vya Kituo cha Walimu Mhovu mradi wa GPE LANES II 

 Ukarabati wa vyumba vya madarasa 9 katika shule ya Msingi Mikumi  

 Ujenzi wa vyumba viwili vya madarasa ya Awali katika shule ya Msingi Msowero 

mradi wa GPE LANES 

 Umaliziaji wa chumba 1 cha darasa Shule ya Msingi Kisongwe - Lumbiji mradi wa 

SERIKALI KUU 

 Umaliziaji wa vyumba 3  vya madarasa Shule ya Msingi Nyangala  mradi wa 

SERIKALI KUU 

 Umaliziaji wa chumba 1 cha darasa Shule ya Msingi Kikonga mradi wa SERIKALI 

KUU 

 Umaliziaji wa vyumba 2  vya madarasa Shule ya Msingi Machatu mradi wa 

SERIKALI KUU 

 Umaliziaji wa chumba 1 cha darasa Shule ya Msingi Malui mradi wa SERIKALI 

KUU 

 Umaliziaji wa chumba 1 cha darasa Shule ya Msingi Uponela mradi wa SERIKALI 

KUU 

 Umaliziaji wa chumba 1 cha darasa Shule ya Msingi Nyali mradi wa SERIKALI 

KUU 

 Umaliziaji wa vyumba 2  vya madarasa Shule ya Msingi Mkunghulu mradi wa 

SERIKALI KUU 

 Umaliziaji wa chumba 1 cha Darasa Shule ya Msingi Msolwa mradi wa SERIKALI 

KUU 

 Umaliziaji wa bweni la Wanafunzi wenye mahitaji maalumu  Shule ya Msingi 

Msowero mradi wa SERIKALI KUU 

 Ujenzi wa uzio katika shule ya watoto wenye mahitaji maalumu Mazinyungu 

mradi wa SERIKALI KUU 

 Ujenzi wa matundu ya vyoo 10 katika shule ya msingi shikizi ya Vikweme mradi 

wa SERIKALI KUU 

 Ujenzi wa matundu ya vyoo 10 katika shule ya msingi shikizi ya Ibanda mradi wa 

SERIKALI KUU 

 Ujenzi wa matundu ya vyoo 10 katika shule ya msingi shikizi ya Magulu mradi wa 

SERIKALI KUU 



 Ujenzi wa matundu ya vyoo 10 katika shule ya msingi shikizi ya Gezaulole mradi 

wa SERIKALI KUU 

 Ujenzi wa matundu ya vyoo 10 katika shule ya msingi shikizi ya Kwalukwambe 

mradi wa SERIKALI KUU 

 Ujenzi wa matundu ya vyoo 10 katika shule ya msingi shikizi ya Manyara mradi 

wa SERIKALI KUU 

 Ujenzi wa matundu ya vyoo 10 katika shule ya msingi shikizi ya Ngoisani mradi 

wa SERIKALI KUU 

 Ujenzi wa matundu ya vyoo 10 katika shule ya msingi shikizi ya Mkobwe mradi 

wa SERIKALI KUU 

 Ujenzi wa matundu ya vyoo 10 katika shule ya msingi shikizi ya Mlingoti mradi 

wa SERIKALI KUU 

 Ujenzi wa matundu ya vyoo 10 katika shule ya msingi shikizi ya Miembeni mradi 

wa SERIKALI KUU 

 Ujenzi wa matundu ya vyoo 10 katika shule ya msingi shikizi ya Ng’ole mradi wa 

SERIKALI KUU 

 Ujenzi wa matundu ya vyoo 10 katika shule ya msingi shikizi ya Maundike mradi 

wa SERIKALI KUU 

 Ujenzi wa matundu ya vyoo 10 katika shule ya msingi shikizi ya Migungani mradi 

wa SERIKALI KUU 

 Ujenzi wa vyumba 9 vya madarasa katika shule Kongwe ya Kilosa Town  mradi 

wa SERIKALI KUU 

 Ukarabati wa shule Kongwe ya Mikumi mradi wa SERIKALI KUU 

 Ujenzi wa wa Shule ya Msingi Mambegwa mradi wa SERIKALI KUU 

 Ujenzi wa nyumba ya Mwalimu Shule ya Msingi Ngoisani mradi wa SERIKALI KUU 

 Ujenzi wa nyumba ya Mwalimu Shule ya Msingi Maundike mradi wa SERIKALI 

KUU 

 Ujenzi wa nyumba ya Mwalimu Shule ya Msingi Ibanda mradi wa SERIKALI KUU 

 Ujenzi wa nyumba ya Mwalimu Shule ya Msingi Vikweme mradi wa SERIKALI 

KUU 

 Ujenzi wa Shule mpya ya Msingi ya Mikondo 2 Dumila Juu (Madarasa 14, 

Madarasa 2 ya mfano Elimu ya awali, Matundu 18 ya vyoo, jengo 1 la utawala na 

kichomea taka 1)   mradi wa BOOST  

 Ujenzi wa Shule mpya ya Msingi ya Mkondo 1 Tame-Msowero (Madarasa 7, 

Madarasa 2 ya mfano Elimu ya awali, matundu 10 ya vyoo, Jengo 1 la utawala 

na kichomea taka 1) mradi wa BOOST  

 Ujenzi wa Shule mpya ya Msingi ya Mkondo 1 Mikumi  (Madarasa 7, Madarasa 2 

ya mfano Elimu ya awali, matundu 10 ya vyoo, Jengo 1 la utawala na kichomea 

taka 1) mradi wa BOOST  



 Ujenzi wa Shule mpya ya Msingi Mkondo 1 Mtumbatu (Madarasa 7, Madarasa 2 

ya mfano Elimu ya awali, matundu 10 ya vyoo, Jengo 1 la utawala na kichomea 

taka 1) mradi wa BOOST  

 Ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa, Madarasa 2 ya mfano ya elimu ya awali na 

matundu 3 ya vyoo shule ya msingi Mabana mradi wa BOOST  

 Ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa na Matundu 3 ya vyoo shule ya Msingi 

Machatu mradi wa BOOST  

 Ujenzi wa vyumba viwili (2) vya madarasa na matundu 3 ya vyoo shule ya Msingi 

Unone mradi wa BOOST  

 Ujenzi wa vyumba 4 vya Madarasa na matundu 6 ya vyoo shule ya Msingi 

Myombo mradi wa BOOST  

 Ujenzi wa vyumba 4 vya Madarasa na matundu 6 ya vyoo shule ya Msingi Ruaha 

A mradi wa BOOST  

 Ujenzi wa vyumba 4 vya Madarasa na matundu 6 ya vyoo shule ya Msingi 

Madudumizi mradi wa BOOST  

 Ujenzi wa vyumba 5 vya Madarasa na matundu 8 ya vyoo shule ya Msingi 

Nyaranda mradi wa  BOOST 

 Ujenzi wa kituo cha Afya Nhembo – TOZO 

 Ukarabati  wa Zahanati ya Ruhembe – SERIKALI KUU 

 Ukarabati wa Zahanati ya Mtumbatu – SERIKALI KUU 

 Ujenzi wa jengo la  Mama na Mtoto na Maabara  Kituo cha Afya Magubike – 

SERIKALI KUU/MAPATO YA NDANI 

 Ujenzi wa jengo la ICU Hospital ya Wilaya – UVICO COVID 19 

 Ujenzi wa Zahanati ya Luwemba – SERIKALI KUU 

 Ujenzi wa Zahanati ya Kitati – SERIKALI KUU 


