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TANGAZO! 

Kumb. Na. KDC/S.30/35/68                                  14/09/ 2017 
 

NAFASI ZA KAZI 
 

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Kilosa anawatangazia 

wananchi wote wenye sifa zinazotakiwa kuomba kujaza nafasi za kazi 

mbalimbali kwa kibali cha ajira Kumb. Na. FA.170/361/01/50 cha tarehe 

20 Julai, 2017 na kibali cha ajira mbadala Kumb. Na. CFC 

26/205/01”F”/91 cha tarehe 22 Agosti, 2017 

 

1. MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU II (NAFASI 2) 
 

 SIFA/ELIMU/UJUZI 

Awe na Elimu ya Kidato cha IV/VI aliyehitimu cheti/astashahada ya 

Utunza Kumbukumbu katika mojawapo ya fani za Afya, Masjala, 

Mahakama na Ardhi katika Chuo cha Utumishi wa Umma au chuo 

chochote kinachotambuliwa na Serikali katika fani ya Utunza 

Kumbukumu. 
  

 KAZI NA MAJUKUMU 

- Kutafuta nyaraka/majalada yanayohitajiwa na wasomaji 

- Kudhibiti upokeaji, uandikishaji wa nyaraka/majalada 

- Kuchambua, kuorodhesha na kupanga nyaraka/majalada katika 

makundi kulingana na somo husika (classification and boxing) kwa 

ajili ya matumizi ya ofisi. 

- Kuweka/kupanga kumbukumbu/nyaraka/majalada katika (file 

racks/cabinets) katika masjala/vyombo vya kuhifadhiwa 

kumbukumbu. 

- Kuweka kumbukumbu /barua/nyaraka katika majalada. 

- Kushughulikia maombi ya kumbukumbu/nyaraka kutoka Taasisi za 

Serikali. 
 

 UMRI 

- Mwombaji awe na umri usiopungua miaka 18 na usiozidi miaka 40. 
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 MSHAHARA 

- Kianzio cha ngazi ya mshahara ni TGS B 1 

2. MTENDAJI WA KIJIJI III (NAFASI 74) 
 

 SIFA/ELIMU/UJUZI 

- Awe na Elimu ya Kidato cha IV/VI aliyehitimu cheti/Astashahada 

katika fani ya Utawala, Sheria, Elimu ya Jamii, Usimamizi wa Fedha, 

Maendeleo ya Jamii kutoka Chuo cha Serikali za Mitaa Hombolo, 

Dodoma au Chuo chochote kinachotambuliwa na Serikali. 

 

 KAZI NA MAJUKUMU 

- Mlinzi wa Amani katika Kijiji. 

- Mratibu wa Utekelezaji wa Sera na Sheria zinazotekelezwa na 

Halmashauri katika Kijiji. 

- Mshauri wa Kamati ya Kijiji kuhusu Mipango ya Maendeleo katika 

Kijiji. 

- Msimamizi wa utekelezaji wa sheria ndogo pamoja na sheria nyingine 

zinazotumika katika kijiji. 

- Mshauri wa Kamati ya kijiji katika masuala ya Ulinzi na Usalama. 

- Msimamizi wa Utekelezaji wa mikakati mbalimbali inayohusu 

uondoaji wa njaa na kupunguza umasikini katika kijiji. 

- Kusimamia ukusanyaji wa Mapato ya Halmashauri na kutunza 

kumbukumbu. 

- Kuandaa na kutunza rejesta ya wakazi wote wa kijiji. 

- Kuwa Katibu wa Halmashauri ya Kijiji. 

- Kuwa daraja la Maendeleo baina ya Ofisi ya Kijiji, Kata na Ofisi ya 

Mkurugenzi. 

- Atawajibika kwa Mtendaji wa Kata. 

 

 UMRI 

- Mwombaji awe na Umri usiopungua miaka 18 na usiozidi miaka 40. 

 

 MSHAHARA 

- Kiwango cha  ngazi ya Mshahara ni TGS B. 1 

 

3. KATIBU MUHTASI III NAFASI 3 

 

 SIFA/ELIMU/UJUZI 

Awe na Elimu ya Kidato cha IV na waliohudhuria Mafunzo ya Uhazili na 

kufaulu mtihani wa hatua ya tatu. Wawe wamefaulu somo la 

HATIMKATO ya Kiswahili na kiingereza maneno 80 kwa dakika moja na 

pia wawe wamepata mafunzo ya komputa kutoka chuo chochote 
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kinachotambuliwa na Serikali na kupata cheti katika program za 

Windows, Microsoft office, Internet, E-mail na Publisher. 

 

 KAZI NA MAJUKUMU 

- Kuchapa barua, taarifa na nyaraka  

- Kusaidia kupokea wageni na kuwasaili shida zao na kuwaelekeza 

sehemu wanapoweza kuhudumiwa. 

- Kusaidia kutunza taarifa/kumbukumbu za matukio, miadi, wageni, 

tarehe za Vikao, safari za Mkuu wako pamoja na ratiba zingine 

zilizopangwa kutekelezwa katika Ofisi ya kazi na kumpa taarifa Mkuu 

wako wakati unaohitajika. 

- Kusaidia kutafuta na kumpatia Mkuu wako majalada, nyaraka au 

kitu chochote kinachohitajika katika shughuli za kazi hapo ofisini. 

- Kusaidia kufikisha maelekezo ya Mkuu wako wa kazi kwa wasaidizi 

wake na pia kumuarifu kuhusu taarifa zozote anazokuwa amepewa na 

wasaidizi hao. 

- Kusaidia kupokea majalada na kuyagawa kwa maafisa walio katika 

sehemu alipo na kuyakusanya, kuyatunza na kuyarudisha sehemu 

zinazohusika. 

- Kutekeleza kazi zozote atakazokuwa amepangiwa na msimamizi wake 

wa kazi. 

 

 UMRI 

- Mwombaji awe na umri usiopungua miaka 18 na usiozidi miaka 40. 

 

 MSHAHARA 

- Kiwango cha kuanzia ngazi ya mshahara ni TGS B 1 

 

4. DEREVA II (NAFASI 1) 

 SIFA/ELIMU/UJUZI 

Awe na Elimu ya Kidato cha IV na awe na mafunzo ya leseni ya daraja C 

ya uendeshaji magari pamoja na uzoefu wa kuendesha magari 

usiopungua miaka mitatu bila kusababisha ajali na mwenye cheti cha 

majaribio ya ufundi Daraja III. 

 

 KAZI NA MAJUKUMU 

- Kuendesha magari ya abiria na malori. 

- Kuhakikisha gari na vyombo vyake vipo katika hali nzuri. 

- Kufanya uchunguzi wa gari kabla na baada ya safari ili kubaini 

ubovu. 

- Kufanya uchunguzi na kubaini ubovu ili kulifanyia gari matengenezo. 

- Kufanya matengenezo madogo madogo katika gari. 

- Kutunza na kuandika daftari la safari “logo book” kwa safari zote. 
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 UMRI 

- Mwombaji awe na umri usiopungua miaka 18 na usiozidi miaka 40. 

 

 MSHAHARA 

- Kiwango cha kuanzia ngazi ya mshahara ni TGOS A 

 

 

MAELEKEZO YA JUMLA 

Maombi yote yawasilishwe yakiwa yameambatanishwa na maelezo binafsi 

(CV), pamoja na nakala za vyeti vya kuhitimu Elimu na Mafunzo (vyeti 

vinavyoonesha kiwango cha kufaulu na sio (leaving certificate) 

 

MUHIMU 

MUOMBAJI ANATAKIWA KUTUMIA VYETI VYAKE HALISI NA HALALI, 

KWANI UHAKIKI UTAFANYIKA BARAZA LA MITIHANI NA VYUO VYA 

MAFUINZO ALIPOPATIA MAFUNZO ENDAPO ITAJULIKANA KUWA NA 

UDANGANYIFU WA AINA YOYOTE HATUA ZA KISHERIA ZITACHUKULIWA. 

 

 

Maombi yatumwe kwa:- 
 

MKURUGENZI MTENDAJI (W), 

HALMASHAURI YA WILAYA, 

S.L.P 65, 

KILOSA. 

 

Mwisho wa kutuma maombi hayo ni tarehe 22 Septemba, 2017 

 

 

Imetolewa na:- 

 

 

 
 

Kessy J. Mkambala 
Mkurugenzi Mtendaji (W) 

KILOSA 


