JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA KILOSA

TANGAZO TANGAZO TANGAZO TANGAZO TANGAZO

TANGAZO LA MAFUNZO YA UDEREVA WA (GARI, PIKIPIKI, NA
BAJAJI

Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Kilosa kupitia Idara ya

Maendeleo yva Jamii.kwa kushirikiana na Jeshi la Polisi.inawatangazia wananchi wote kuhusu
kuanza kwa mafunzo rasmi ya udereva wa Gari,Pikipiki na Bajaji kuanzia tr 1 Oktoba 2025.
Mafunzo hayo yatatolewa na Mkufunzi Maalum kutoka Makao makuu ya Jeshi la Polisi,kwa
kuhusu Usalama

lengo la kuhakikisha madereva wote wanapata uelewa wa kina

barabarani.sheria za barabarani na matumizi sahihi ya vyombo vya moto

RATIBA NA VITUO VYA MAFUNZO

INAGI % TINALAKITUOD et i MUDA WA MAFUNZO
NI (WIKI MBILI)

S e | 12:00-13:00 MCHANA |

| 1 |DUMILATRIPLES _
| 2 | KILOSA-SHULE YA MSINGI MAZINYUNGU [16:00-17:00 JIONI
ADA YA MAFUNZO

e Ada ya mafunzo: Tsh 50.000.00
e Malipo yalena Tsh 10,000.00

o Ada ya Leseni kwa wahitimu 70. 000.00
1 Mafunzo kwa kila mshiriki atakayehitimu mafunzo kitatolewa

Cheti ch
ANGALIZO MUHIMU

Kuanzia Mwezi Januari

2026. Madereva wote watakaobainika kuendesha bila leseni
halali.hatua kali za kisheria zitachukuliwa dhidi yao kwa mujibu wa sheria za usalama

barabarani
Kwa Maelezo zaidi na Usajili. tafadhali fika ofisi za Maendeleo ya jamii au vituo tajwa
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