UTARATIBU MPYA WA KUPATA LESENI YA BIASHARA KUPITIA MFUMO WA TAUSI
1. MTEJA ANAPASWA KUWA NA VIAMBATA VIFUATAVYO:
1) Namba ya kitambulisho cha Taifa au namba ya Nida
2) Awe na TIN Namba
3) Tax clearance(  Cheti cha Utambulisho wa kodi)
4) Hati ya kiwanja/nyumba/mkataba wa upangishaji eneo biashara(title dead)
5) Biashara zenye udhibiti wa taasisi nyingine kama zana za kilimo/mifugo/dawa muhimu nk na cheti cha usajili toka mamlaka hizo
Mteja anaweza kufungua akaunti kwenye portal inayoitwa TAUSI PORTAL na kufanya maombi ya leseni)

