HALMASHAURI YA WILAYA YA KILOSA

A: MAPATO:

Katika Mwaka wa Fedha 2018/19,

Halmashauri

ya Kilosa

imekadiria

kukusanya/kupokea jumla ya TShs 53,545,007,630.24 kama ilivyooneshwa

katika mchanganuao Jedwali hapo chini.

Jedwali
Chanzo Cha Mapato Kiasi Cha Fedha Asilimia
( Tshs.)

Vyanzo vya ndani (Own Source) 3,775,000,000.00 7
Ruzuku Ya Mapato ya kawaida (OC ) 1,661,588,824.67 3
Ruzuku Ya Miradi ya Maendeleo 3,318,754,504.00 6
Fedha za wahisani 4,324,262,538.00 8
Michango ya Jamii 1,605,593,000.00 3
Ruzuku ya Mishahara (PE) 38,859,808,764.00 73

JUMLA KUU 100

53,545,007,630.24




